Dalilai 10 da yasa kuke buƙatar Tsarin Gudanar da Kari
Dalilai 10 da ƙungiyar ku ke buƙatar Tsarin Gudanar da Kadara Tsarin sarrafa kadara shine…
Wannan software tana taimakawa kafa tsarin na'ura mai kwakwalwa don bin diddigin da yin rikodin duk ƙayyadaddun kadarorin da ke haifar da ƙa'idodin doka, kasuwanci da sarrafawa masu alaƙa da rahotanni masu ƙarfi. Yana inganta sarrafa kadarorin kungiya da aka tarwatsa, yana haifar da ingantattun hanyoyin lissafin kudi, kiyayewa da kuma kula da kadarorin.
Gano sabbin damar samun kudaden shiga kuma ba abokan cinikin ku damar canza kasuwancin su tare da babban mafita na sarrafa ƙarshen ƙarshen.
Tag Yana | Duba Shi | Bibiya Shi
AsseTrack FAMS tushen yanar gizo ne tsarin sarrafa kadari an ƙera shi don ingantaccen sarrafa kowane ƙayyadaddun kadarorin kamfani. Kowace Cibiyar tana buƙatar sanin ƙimar ƙayyadaddun kadarorin su, wurin da suke, wanda yake kula da su, ranar da aka bincika su, ranar dawowar da ake sa ran da kuma matsayin kowace kadara a halin yanzu.
Hakanan yana da mahimmanci a sami tsarin da ke bin tarihin motsi na kowane kadara da faduwarta yayin da lokaci ya wuce. AsseTrack FAMS yana taimakawa kafa tsarin na'ura mai kwakwalwa don bin diddigin da yin rikodin duk ƙayyadaddun kadarorin kuma yana haifar da ƙa'idodin doka, kasuwanci da sarrafawa masu alaƙa da rahotanni masu ƙarfi.
Yana inganta sarrafa kadarorin kungiya da aka tarwatsa, yana haifar da ingantattun hanyoyin lissafin kudi, kiyayewa da kuma kula da kadarorin.
Kafaffen sarrafa kadari tsari ne na lissafin kuɗi don bin ƙayyadaddun kadarorin don dalilai na bambancin farashi, saka idanu, lissafin kuɗi, kiyaye kariya, da hana sata. Mu Software na sarrafa kadari na tushen yanar gizo a Kenya da sauran sassan duniya don tsayayyen sarrafa kadari an yi niyya ga kadarorin makarantu, kadarorin kamfanoni, Kadarorin NGO, kadarorin Gwamnatin gunduma, Kadarorin Ikilisiya, Gwamnatoci da kuma parastatals, Jami'o'i da kuma kwalejoji, Man Fetur da Gas da kanana da manyan kungiyoyi.
Don ba da damar shiga daga duk na'urori da wurare, za mu iya yin shigarwa na kan layi ko kuma ana iya shigar da shi akan sabar intanit.
Duk tsare-tsare na Software na Bibiyar Kadari sun zo da su Rarraba Kadari/ Komawa Kadai Bincika Babban Kadara / Dubawa, Tsarin Ma'aikata, Fitarwa, Shigo, Rahoton Kadari da kuma Rage darajar kadari, App na Bibiyar Kadari & ƙarin fasali!
Zaba SHIRI
LDAP Yana tsaye don Rukunin Jagoran Bayanan Jagora. Ƙa'idar uwar garken abokin ciniki ce mai sauƙi da ake amfani da ita don samun damar bayanan da aka adana ta tsakiya akan hanyar sadarwa. LDAP ba zai iya ƙirƙira ko ƙayyadadden yadda sabis ɗin directory ke aiki ba. LDAP yana ba da tallafin jagora ga aikace-aikacen burauza waɗanda ba su da tallafin sabis na directory.
Dalilai 10 da ƙungiyar ku ke buƙatar Tsarin Gudanar da Kadara Tsarin sarrafa kadara shine…
Menene Binciken Kaddarorin Yanar Gizo kuma ta yaya yake aiki? Sanin “Nawa…
Mafi kyawun dalilai 10 da ya sa kuke buƙatar Kafaffen Dabarar Kayayyakin Kayayyakin Software Buƙatar yin la'akari…
1. Ƙayyade amintaccen mutum ko ƙungiya don ɗaukar alhakin kadarorin ku Kuna iya…
Mafi kyawun Kafaffen Gudanar da Kayayyakin Kayayyakin Software na 2021 Madaidaicin software na sarrafa kadarar mu shine…
Manyan Hatsari na rashin amfani da Tsarin Bibiyar Kadari a cikin Ƙungiyar ku. Ana iya jayayya…